ತಾಲ್ಲೂಕು ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮಟ್ಟದ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟ ಬುಧವಾರ ನಗರದ ನೆಹರೂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ವಿಜೇತರಾದ ಪುರುಷ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು :
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಅನಂತರಾಜು(ಪ್ರಥಮ), ಸಂದೀಪ್(ದ್ವಿತೀಯ);
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ಬಿ.ಎಂ.ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ(ಪ್ರಥಮ), ಎಂ.ಶಿವಪ್ಪ(ದ್ವಿತೀಯ);
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಟಿ.ಡಿ.ಸಂದೀಪ್(ಪ್ರಥಮ), ರಾಜು(ದ್ವಿತೀಯ);
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಅನಂತರಾಜು(ಪ್ರಥಮ), ಜಗದೀಶ್ ಬಸವನಗೌಡ(ದ್ವಿತೀಯ);
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ(ಪ್ರಥಮ), ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ(ದ್ವಿತೀಯ);
800 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಸಿ.ಕೆ.ಗಂಗಾಧರಪ್ಪ(ಪ್ರಥಮ), ಜಯಸಿಂಹ(ದ್ವಿತೀಯ);
800 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ(ಪ್ರಥಮ), ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ(ದ್ವಿತೀಯ);
1500 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಸಿ.ಕೆ.ಗಂಗಾಧರಪ್ಪ(ಪ್ರಥಮ), ಸಂಗಪ್ಪ ಮೇಟಿ(ದ್ವಿತೀಯ);
5000 ಮೀಟರ್ ಓಟ (45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಸಿ.ಕೆ.ಗಂಗಾಧರಪ್ಪ(ಪ್ರಥಮ), ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್(ದ್ವಿತೀಯ);
ರಿಲೇ : ಅನಂತರಾಜು ಮತ್ತು ತಂಡ(ಪ್ರಥಮ), ಗಂಗಾಧರಪ್ಪ ಮತ್ತು ತಂಡ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ: ಬಿ.ಎನ್.ಅನಂತರಾಜು(ಪ್ರಥಮ), ವಿ.ರಾಜು(ದ್ವಿತೀಯ);
ಗುಂಡು ಎಸೆತ(45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಯಾದವ್(ಪ್ರಥಮ), ಶಿವಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ (ದ್ವಿತೀಯ);
ಗುಂಡು ಎಸೆತ (45 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ಎನ್.ಸುಬ್ಬರಾಮ್(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಎ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್(ದ್ವಿತೀಯ);
ಡಿಸ್ಕಸ್ ಥ್ರೋ(45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಜಯಸಿಂಹ(ಪ್ರಥಮ), ವಿ.ರಾಜು(ದ್ವಿತೀಯ);
ಡಿಸ್ಕಸ್ ಥ್ರೋ(45 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ(ಪ್ರಥಮ), ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಜಾವಲಿನ್ ಥ್ರೋ(45 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಜಯಸಿಂಹ(ಪ್ರಥಮ), ಅಶ್ವತ್ಥಪ್ಪ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಬ್ಯಾಟ್ಮಿಂಟನ್ ಡಬಲ್ಸ್ : ಟಿ.ಟಿ.ನರಸಿಂಹಪ್ಪ(ಪ್ರಥಮ), ಶಂಕರಪ್ಪ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಕೇರಮ್(ಸಿಂಗಲ್ಸ್): ಸುಂದರಾಚಾರಿ(ಪ್ರಥಮ), ಟಿ.ಟಿ.ನರಸಿಂಹಪ್ಪ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಕೇರಮ್ (ಡಬಲ್ಸ್): ಟಿ.ಟಿ.ನರಸಿಂಹಪ್ಪ ಮತ್ತು ಸುಂದರಾಚಾರಿ;
ಚೆಸ್: ಗಂಗಾಧರ್(ಪ್ರಥಮ), ಸುಂದರಾಚಾರಿ(ದ್ವಿತೀಯ);
ವಾಲೀಬಾಲ್: ಜಯಸಿಂಹ ಮತ್ತು ತಂಡ;
ಕಬಡ್ಡಿ: ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ ಮತ್ತು ತಂಡ; ಕ್ರಿಕೆಟ್: ರಾಜು ಮತ್ತು ತಂಡ;
ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್: ರಾಜು ಮತ್ತು ತಂಡ.
ವಿಜೇತರಾದ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು :
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ (40 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಎಂ.ದೀಪ(ಪ್ರಥಮ), ಕೆ.ಎನ್.ಅನೀತ(ದ್ವಿತೀಯ);
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ (40 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ದ್ರಾಕ್ಷಾಯಿಣಿ(ಪ್ರಥಮ), ಕಲ್ಪನ(ದ್ವಿತೀಯ);
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ (40 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಎಂ.ದೀಪ(ಪ್ರಥಮ), ಎಂ.ಶೋಭ(ದ್ವಿತೀಯ);
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ (40 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ದ್ರಾಕ್ಷಾಯಿಣಿ(ಪ್ರಥಮ), ಕಲ್ಪನ(ದ್ವಿತೀಯ);
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ (40 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಎಂ.ದೀಪ(ಪ್ರಥಮ), ಕೆ.ಎನ್.ಅನೀತ(ದ್ವಿತೀಯ);
800 ಮೀಟರ್ ಓಟ (40 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಕೆ.ಎನ್.ಅನೀತ(ಪ್ರಥಮ), ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ(ದ್ವಿತೀಯ);
800 ಮೀಟರ್ ಓಟ (40 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ದ್ರಾಕ್ಷಾಯಿಣಿ(ಪ್ರಥಮ), ಶೋಭ(ದ್ವಿತೀಯ);
ರಿಲೇ: ದೀಪಾ ಮತ್ತು ತಂಡ; ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ಶೋಭಾ(ಪ್ರಥಮ), ಪೂರ್ಣಿಮಾ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ: ಅನಿತ(ಪ್ರಥಮ), ಶೋಭಾ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಡಿಸ್ಕಸ್ ಥ್ರೋ(40 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ಜ್ಯೋತಿಲಕ್ಷ್ಮಿ(ಪ್ರಥಮ), ವಿನುತಾ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಡಿಸ್ಕಸ್ ಥ್ರೋ(40 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ಗಿರಿಜಮ್ಮ(ಪ್ರಥಮ), ನಾಗವೇಣಿ(ದ್ವಿತೀಯ),
ಜಾವಲೀನ್ ಥ್ರೋ: ಜ್ಯೋತಿಲಕ್ಷ್ಮಿ(ಪ್ರಥಮ), ವಿನುತಾ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಬ್ಯಾಟ್ಮಿಂಟನ್(ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 40 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ): ನೈನಾನಿಖತ್(ಪ್ರಥಮ), ಅನಿತ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಬ್ಯಾಟ್ಮಿಂಟನ್(ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 40 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟು): ಬಿ.ಜಿ.ಲತಾ(ಪ್ರಥಮ), ಕಲ್ಪನಾ(ದ್ವಿತೀಯ);
ಬ್ಯಾಟ್ಮಿಂಟನ್(ಡಬಲ್ಸ್): ಜ್ಯೋತಿಲಕ್ಷ್ಮಿ(ಪ್ರಥಮ), ಅನಿತಾ(ದ್ವಿತೀಯ).
ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳ ವಿಜೇತರು:
ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಗೀತ(ಲಘು ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ): ಸಿ.ಬಿ.ಪ್ರಕಾಶ್(ಪ್ರಥಮ);
ಜಾನಪದ ನೃತ್ಯ: ಚಂದ್ರಕಳಾ ಮತ್ತು ಸಿ,ಬಿ.ಪ್ರಕಾಶ್ ತಂಡ(ಪ್ರಥಮ);
ಕರಕುಶಲ ವಸ್ತುಗಳ ಪ್ರದರ್ಶನ: ಸಿ.ಬಿ.ಪ್ರಕಾಶ್(ಪ್ರಥಮ);
ಕಿರುನಾಟಕ : ಪ್ರಕಾಶ್ ಮತ್ತು ತಂಡ.
- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -