24.1 C
Sidlaghatta
Saturday, May 21, 2022

ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯು – ರೈತರ ಮಗಳು ತಾಲ್ಲೂಕಿಗೆ ಪ್ರಥಮ

- Advertisement -
- Advertisement -

ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟವಾಗಿದ್ದು ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ತಾಲ್ಲೂಕಿನ ಮುತ್ತೂರು ಗ್ರಾಮದ ರೈತ ಬೈರೇಗೌಡ ಅವರ ಮಗಳು ಅಂಕತಟ್ಟಿ ಗೇಟ್‌ನ ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿ ಎಂ.ಬಿ.ಜಾಹ್ನವಿ 581(96.8%) ಅಂಕ ಪಡೆದು ತಾಲ್ಲೂಕಿಗೆ ಪ್ರಥಮಳಾಗಿದ್ದಾಳೆ. ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಎಂ.ಸಂತೋಷ್‌ಕುಮಾರ್‌ 578(96.3%) ದ್ವಿತೀಯನಾಗಿದ್ದಾನೆ. ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಾದ ಎ.ಸ್ವರೂಪ್‌ ಮತ್ತು ಎಂ.ಭಾವನಾ 577(96.16%) ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ನಗರದ ಡಾಲ್ಫಿನ್‌ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯ ನೂರ್‌ ಉಲ್‌ ಮಿಸ್ಬಾ ಮತ್ತು ಮಳ್ಳೂರು ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ಬಿ.ಇಂದುಶ್ರೀ 576(96%) ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.
ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಳ್ಳೂರು ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ವಿ.ಎನ್‌.ಮಂಜುಳಾ 571(95.1%), ಹನುಮಂತಪುರ ಗೇಟ್‌ ಬಳಿಯ ಬಿಜಿಎಸ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ಸಯೀದಾ 570(95%), ಕವಿತಾ 562(93.7%), ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿಯ ಕಪಿಲಮ್ಮ ಸಂಯುಕ್ತ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ಎನ್‌.ಆರ್‌.ಪ್ರದೀಪ್‌(92.5%), ಎಂ.ಕೆ.ನಂದನ್‌(90%) ಪಡೆದಿದ್ದರೆ, ಕಲಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿಯ ಕಪಿಲಮ್ಮ ಸಂಯುಕ್ತ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ಜೆ.ಎ.ಅರ್ಷಿಯಾ(94.67%) ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.
1. ಎಂ.ಬಿ.ಜಾಹ್ನವಿ 581(96.8%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
2. ಎಂ.ಸಂತೋಷ್‌ಕುಮಾರ್‌ 578(96.3%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
3. ಎ.ಸ್ವರೂಪ್‌ 577(96.16%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
4. ಎಂ.ಭಾವನಾ 577(96.16%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
5. ನೂರ್‌ ಉಲ್‌ ಮಿಸ್ಬಾ 576(96%), ಡಾಲ್ಫಿನ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
6. ಎಂ.ರಂಜಿತಾ 575(95.8%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
7. ಮೊಹಮ್ಮದ್‌ ಫಯಾದ್ 574(95.6%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
8. ಎನ್‌.ನಾಗವೇಣಿ 571(95.1%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
9. ಎಚ್‌.ಎ.ನವನೀತ್‌ 569(94.8%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
10. ವಿ.ಎಸ್‌.ಹಿಮ 569(94.8%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
11. ಎಚ್‌.ಎಂ.ನವೀನ್‌ ಸಾಗರ್‌ 568(94.6%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
12. ಟಿ.ಚಿತ್ರಾ 568(94.6%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
13. ಮಾಜ್‌ ಅಹ್ಮದ್‌ 567(94.5%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
14. ಎಸ್‌.ಮೋನಿಕಾ 565(94.1%), ವಿದ್ಯಾದ್ರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
15. ವಿ.ಸುಮಾ, 564(94%). ಬಿಜಿಎಸ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
16. ಮೋಹನ್‌ಕುಮಾರ್‌, 572(95.3%), ಡಾಲ್ಫಿನ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
17. ಅಮೃತಾ, 566(94.3%), ಡಾಲ್ಫಿನ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
18. ಹುಸ್ನ, 563(93.8%), ಡಾಲ್ಫಿನ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
19. ಶ್ರಾವಂತಿ, 561(93.5%), ಡಾಲ್ಫಿನ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
20. ಎನ್‌.ಎಸ್‌.ದೀಪಾಂಜಲಿ (92.83%), ಕಪಿಲಮ್ಮ ಸಂಯುಕ್ತ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
21. ಬಿ.ಎಂ.ನಯನ (92.33%), ಕಪಿಲಮ್ಮ ಸಂಯುಕ್ತ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
22. ಬಿ.ಪಿ.ಶ್ರೀಧರ (90.33%), ಕಪಿಲಮ್ಮ ಸಂಯುಕ್ತ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
23. ಬಿ.ಇಂದುಶ್ರೀ, 576(96%), ಮಳ್ಳೂರು ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಭಾಗ:
24. ಸಯೀದಾ, 570(95%), ಬಿಜಿಎಸ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
25. ವಿ.ಎನ್‌.ಮಂಜುಳಾ,571(95.1%), ಮಳ್ಳೂರು ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
26. ಎನ್‌.ಆರ್‌.ಪ್ರದೀಪ್‌ (92.5%), ಕಪಿಲಮ್ಮ ಸಂಯುಕ್ತ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
27. ಎಂ.ಕೆ.ನಂದನ್‌ (90%), ಕಪಿಲಮ್ಮ ಸಂಯುಕ್ತ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
28. ಕವಿತಾ, 562(93.6%), ಬಿಜಿಎಸ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
29. ಷಫಿಯಾ ಅಂಜುಮ್‌, 546(91%), ಬಿಜಿಎಸ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
30. ಬಿ.ಎ.ಹರ್ಷ, 542(90.33%), ಬಿಜಿಎಸ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
31. ಅರ್ಷದ್‌ಪಾಷ, 541(90.16%), ಬಿಜಿಎಸ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
32. ಕೆ.ಮಧುಸೂದನ್‌, 540(90%), ಬಿಜಿಎಸ್‌ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
ಕಲಾ ವಿಭಾಗ:
33. ಅರ್ಷಿಯಾ (94.67%), ಕಪಿಲಮ್ಮ ಸಂಯುಕ್ತ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು
34. ಎಸ್‌.ಮಂಜುಳಾ, 552(92%), ಮಳ್ಳೂರು ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು

Subscribe to ನಮ್ಮ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ Newspaper

Launching Soon! Register for your Free Newspaper Copy Today.

- Advertisement -

Just Published

Latest news

- Advertisement -

Covid-19

Silk

Related news

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here