25.1 C
Sidlaghatta
Tuesday, September 27, 2022

ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ ತಾಲ್ಲೂಕು ಪಂಚಾಯತಿ ಫಲಿತಾಂಶ

- Advertisement -
- Advertisement -

ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ ತಾಲ್ಲೂಕಿನ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ ಸದಸ್ಯರು
ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ ತಾಲ್ಲೂಕಿನ 22 ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿಗಳ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ವಿಜೇತರಾದವರ ಫಲಿತಾಂಶ
1)ವೈ.ಹುಣಸೇನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ವೈ. ಹುಣಸೇನಹಳ್ಳಿ ಸುಜಾತಮ್ಮ, ವೈ. ಹುಣಸೇನಹಳ್ಳಿ ಎಚ್.ವಿ ದೇವರಾಜ್, ಗೆಜ್ಜಿಗಾನಹಳ್ಳಿ ವಿ. ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಗೆಜ್ಜಿಗಾನಹಳ್ಳಿ ಮುನಿನಾರಾಯಣಪ್ಪ, ಶೀಗೆಹಳ್ಳಿ ಎಸ್.ಹರಿಪ್ರಸಾದ್, ಶೀಗೆಹಳ್ಳಿ ಮಂಜುನಾಥ, ಶೀಗೆಹಳ್ಳಿ ಕಲ್ಪನಮ್ಮ, ಶೀಗೆಹಳ್ಳಿ ಎಂ. ಎಸ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸರೆಡ್ಡಿ, ವಾರಹುಣಸೇನಹಳ್ಳಿ ರತ್ನಮ್ಮ, ವಾರಹುಣಸೆನಹಳ್ಳಿ ದೇವೀರಮ್ಮ, ಜಯಮ್ಮ ಚಿಕ್ಕದಾಸೇನಹಳ್ಳಿ,
ಚಿಕ್ಕದಾಸೇನಹಳ್ಳಿ ಎಸ್. ಮಂಜುನಾಥ, ದೊಡ್ಡದಾಸೇನಹಳ್ಳಿ ಸುಮಿತ್ರ, ದೊಡ್ಡದಾಸೇನಹಳ್ಳಿ ಆಂಜನೇಯರೆಡ್ಡಿ,
ಮಾರಪ್ಪನಹಳ್ಳಿ ಅಂಜುಶ್ರೀ, ಕದಿರಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ ಕೆ.ಎಂ ರವಿಕುಮಾರ್, ಕದಿರಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ ಗಾಯಿತ್ರಿ.
2)ದೇವರಮಳ್ಳೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ದೇವರಮಳ್ಳೂರು ಮಳ್ಳೂರಯ್ಯ, ದೇವರಮಳ್ಳೂರು ನಾರಾಯಣಮ್ಮ, ದೇವರಮಳ್ಳೂರು ಚಲಪತಿ, ದೇವರಮಳ್ಳೂರು ದೇವಮ್ಮ, ಸೊಣ್ಣೇನಹಳ್ಳಿ ವೆಂಕಟಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ,
ಸೊಣ್ಣೇನಹಳ್ಳಿ ಕೆ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಇದ್ಲೂಡು ಪಿ. ವೆಂಕಟಪ್ಪ, ಇದ್ಲೂಡು ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಇದ್ಲೂಡು ರತ್ನಮ್ಮ, ಬೂದಾಳ ಪುಷ್ಪಮ್ಮ, ಬೂದಾಳ ಬಿ. ಮುನಿರೆಡ್ಡಿ, ಬೂದಾಳ ಸಂಗೀತ, ತಲದುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ಅಂಬಿಕಾ, ತಲದುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ಚೆನ್ನಗೌಡ, ಕುತ್ತಾಂಡಹಳ್ಳಿ ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ.
3)ಕೊತ್ತನೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಕೊತ್ತನೂರು ಗೌರಮ್ಮ, ಕೊತ್ತನೂರು ನಾರಾಯಣಮ್ಮ, ಕೊತ್ತನೂರು ಕೆ.ಸಿ ಜ್ಞಾನೇಶ, ಬಚ್ಚಹಳ್ಳಿ ಶಿವಮ್ಮ, ಪಿಂಡಿಪಾಪನಹಳ್ಳಿ ಸರಳ, ಪಿಂಡಿಪಾನಹಳ್ಳಿ ಎಂ.ಆಂಜಿನಪ್ಪ, ಗೊರಮಡಗು ಪಿ.ಎನ್ ರಾಧ, ಗೊರಮಡಗು ಜಿ. ಎಂ, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ, ಗೊರಮಡಗು ಜಿ.ಎನ್ ಮಂಜುನಾಥ, ಗೊರಮಡಗು ಪಾರ್ವತಮ್ಮ, ಬೀರಪ್ಪನಹಳ್ಳಿ ಎಂ, ವೆಂಕಟೇಶ.
4)ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ಎಂ. ಸುರೇಂದ್ರ, ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ತಿಮ್ಮಕ್ಕ, ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ
ಗುಣಮ್ಮ, ಮಲ್ಲಿಶೆಟ್ಟಿಪುರ ಎನ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ, ಗುಡ್ಲನರಸಿಂಹನಹಳ್ಳಿ ದೇವರಾಜಮ್ಮ, ಕೆ.ಮುತ್ತುಕದಹಳ್ಳಿ ಎಂ. ಶಿಲ್ಪ, ಅಲಸೂರು ದಿನ್ನೆ ಟಿ.ಎಂ. ಗಂಗಮ್ಮ, ಚಿಂತುಡಪಿ ಸಿ.ಎಂ. ರಮೇಶ, ದೊಡ್ಡದಾಸರಹಳ್ಳಿ ಪದ್ಮಾವತಿ, ದೊಡ್ಡದಾಸರಹಳ್ಳಿ ಡಿ.ಎಸ್. ಅಂಬರೀಷ್, ಸೊರಕಾಯಲಹಳ್ಳಿ ಎಸ್.ಎಂ, ದಾಸ್, ಕನ್ನಮಂಗಲ ವಿಜಯಮ್ಮ,
ಕನ್ನಮಂಗಲ ಎನ್. ದೇವರಾಜ್, ಕನ್ನಮಂಗಲ ಸರೋಜಮ್ಮ, ತಿಪ್ಪೇನಹಳ್ಳಿ ನಾಗರಾಜ, ಹುಜಗೂರು ಎಚ್.ಎಂ ರಾಮಚಂದ್ರ, ಹುಜಗೂರು ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ.
5)ಆನೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಆನೂರು ಎಸ್. ಮೂರ್ತಿ, ಆನೂರು ಮುನಿರತ್ನಮ್ಮ, ಆನೂರು ರತ್ನಮ್ಮ, ಆನೂರು ಎನ್.ಉಮಾ, ಆನೂರು ಹುಣಸೇನಹಳ್ಳಿ ಎಚ್. ಅನುಸೂಯ, ಆನೂರು ಹುಣಸೇನಹಳ್ಳಿ ಎಚ್.ಸಿ. ಆನಂದ್. ಬೆಳ್ಳೂಟಿ ವರಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಬೆಳ್ಳೂಟಿ ಗಂಗರೆಡ್ಡಿ, ಬೆಳ್ಳೂಟಿ ಎಸ್. ವೆಂಕಟೇಶ್, ಹಿತ್ತಲಹಳ್ಳಿ ನಾಗಮಣಿ, ಹಿತ್ತಲಹಳ್ಳಿ ಎಚ್.ಕೆ. ದೇವರಾಜು, ಬೋದಗೂರು ಮಾಣಿಕ್ಯಮ್ಮ, ಬೋದಗೂರು ಬಿ.ಎನ್.ಸುರೇಶ್, ಜಪ್ತಿಹೊಸಹಳ್ಳಿ ಮುನಿಕೃಷ್ಣಪ್ಪ, ಜಪ್ತಿಹೊಸಹಳ್ಳಿ ಪ್ರೇಮ, ಬೈರನಾಯ್ಕನಹಳ್ಳಿ ಎಂ. ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ.
6)ಹಂಡಿಗನಾಳ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಹಂಡಿಗನಾಳ ಮುನಿಯಪ್ಪ, ಹಂಡಿಗನಾಳ ಶಾರದಮ್ಮ, ಹಂಡಿಗನಾಳ ಪ್ರೇಮಮ್ಮ, ಹಂಡಿಗನಾಳ ಜಯರಾಮ್, ಎಲ್.ಮುತ್ತುಕದಹಳ್ಳಿ ಬೈರಾರೆಡ್ಡಿ, ಎಲ್.ಮುತ್ತುಕದಹಳ್ಳಿ
ಚಿಕ್ಕರಂಗಪ್ಪ, ಅಪ್ಪೇಗೌಡನಹಳ್ಳಿ ಅಶ್ವಥಮ್ಮ, ವರದನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ ಎಂ.ಆರ್.ಆಶಾ, ವರದನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ ಆಂಜಿನಮ್ಮ, ಅಪ್ಪೇಗೌಡನಹಳ್ಳಿ ಸುಮಿತ್ರಮ್ಮ, ಹನುಮಂತಪುರ ರಾಜು, ಹನುಮಂತಪುರ ಮಹದೇವಯ್ಯ, ಅಪ್ಪೇಗೌಡನಹಳ್ಳಿ ಸಿ.ಎ.ಉಮಾ. ಅಪ್ಪೇಗೌಡನಹಳ್ಳಿ ಎ.ಎಂ.ತ್ಯಾಗರಾಜು, ಅಪ್ಪೇಗೌಡನಹಳ್ಳಿ ನೇತ್ರಾವತಿ.
7)ಮೇಲೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಮೇಲೂರು ಜಿ. ಸಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ, ಮೇಲೂರು ಸರೋಜಮ್ಮ, ಮೇಲೂರು ಕೆ.ಮಂಜುನಾಥ್, ಮೇಲೂರು ಎಚ್.ಎನ್.ರೂಪೇಶ್, ಮೇಲೂರು ಎಲ್.ಜಮುನ, ಮೇಲೂರು
ಆರ್.ಎ. ಉಮೇಶ್, ಮೇಲೂರು ಮಾಲಾಶ್ರೀ, ಮೇಲೂರು ಸಚಿದ್ಯಾ, ಮೇಲೂರು ವಿಮಲಮ್ಮ, ಚೌಡಸಂದ್ರ ಆಂಜನೇಯರೆಡ್ಡಿ, ಚೌಡಸಂದ್ರ ಸಿ.ಎಚ್.ಮಮತ, ಚೌಡಸಂದ್ರ ಸಿ.ಎಂ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ, ಕಂಬದಹಳ್ಳಿ ಪಾರ್ವತಮ್ಮ, ಕಂಬದಹಳ್ಳಿ ಕೆ.ಜಯರಾಮರೆಡ್ಡಿ, ಗಂಗನಹಳ್ಳಿ ವೆಂಕಟಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ.
8)ಮಳ್ಳೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಮಳ್ಳೂರು ಬಿ.ಆರ್.ಕವಿತ, ಮಳ್ಳೂರು ರವಿಕುಮಾರ್, ಮಳ್ಳೂರು
ಮುನಿಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಮಳ್ಳೂರು ರತ್ನನ್ನ, ಮಳ್ಳೂರು ಎ.ಸತೀಶ್, ಮಳ್ಳೂರು ರಾಧ, ಮಳ್ಳೂರು ಅರುಣ, ಮಳ್ಳೂರು ಆರ್.ನಿಶಾಂತ್, ಮುತ್ತೂರು ಸಾಕಮ್ಮ, ಮುತ್ತೂರು ಶಾಮಲ, ಮುತ್ತೂರು ಬಿ.ಎಂ.ಬೈರೇಗೌಡ, ಮುತ್ತೂರು ಕೆಂಪಮ್ಮ, ಮುತ್ತೂರು ಎಂ.ವಿ. ಗೋಪಾಲಪ್ಪ, ಕಾಚಹಳ್ಳಿ ಮುನಿಯಮ್ಮ, ಅಂಕತಟ್ಟಿ ಎನ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್.
9)ಜೆ.ವೆಂಕಾಪುರ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಸಿ. ವೀಣಾ. ಗಂಗಮ್ಮ, ಎಂ.ವಿಜಯ್ಕುಮಾರ್. ಎನ್.ಜೆ.ನಾಗೇಶ್, ಆರ್್.ಜೆ. ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಬಿ.ಎಂ. ರಘುನಾಥ್, ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ಮೀನಾಕ್ಷಮ್ಮ, ಜೆ. ಮಮತಾ,ಕೆ.ಹರೀಶ್, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಶಾಂತಮ್ಮ, ಕೆ. ಹರೀಶ್, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಶಾಂತಮ್ಮ, ವಿ ಶಿವಶಂಕರಪ್ಪ, ಷಣ್ಮುಗ, ಪದ್ಮಮ್ಮ, ಕರಗಮ್ಮ,
ಬಿ.ಸಿ ಚಂದ್ರೇಗೌಡ.
10)ಜಂಗಮಕೋಟೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಹಸೀನಾಬಾನ್, ಬಾಬಾಸಾಬ್, ರಹಮತ್ ಜಾನ್, ಸುಮಿತ್ರ ಎನ್, ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ಆಯಿಷ್, ಮಂಜುನಾಥ ವಿ., ಸೈಯದ್ ಅನ್ವರ್ ಪಾಷ, ಶಭೀನ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ, ಸುಮಾಯ್ಯ, ಪುಷ್ಪಾವತಿ, ನಾರಾಯಣಮ್ಮ, ವೆಂಕಟೇಶ್ ಜೆ.ಎಂ, ಮಂಜಮ್ಮ, ನಾಗರಾಜು, ಗಣೇಶ್.
11)ಕುಂಭಿಗಾನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಮುನಿತಿಮ್ಮಪ್ಪ, ರೂಪ. ಇ, ರವಿ. ಎಸ್, ಶಶಿಕಲಾ, ಶೋಭಾ, ನಾಗಭೂಷಣ್ , ಬಿ.ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ, ಸಿದ್ದಮ್ಮ, ನರಸಮ್ಮ, ಬಿ. ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ, ರಾಮಸ್ವಾಮಿ, ಎಂ. ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಆನಂದಮ್ಮ, ವಿನಯನಂದಬಾಬು, ಗೌರಮ್ಮ, ಗಣೇಶ್, ಕೆ.ಎಸ್, ರಾಜಣ್ಣ, ಡಿ.ಎಸ್. ಮುನಿಶಾಮಿಗೌಡ, ಪಾರ್ವತಮ್ಮ, ಆಂಜಿನಪ್ಪ.
12)ಚೀಮಂಗಲ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ಸೌಮ್ಯ ಹೆಚ್, ಸುಮಿತ್ರಾ, ಹೆಚ್, ದೇವರಾಜ, ವೆಂಕಟಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ನಳಿನ. ಎನ್, ಶ್ರೀನಿವಾಸ, ಎನ್. ಲೋಕೇಶ್, ಮುನಿರತ್ನಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮೀನಾರಾಯಣ, ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಸುರೇಶ್. ಟಿ.ಎನ್, ಚೌಡಮ್ಮ, ಟಿ.ಎಂ ರಾಜಪ್ಪ, ಮುನಿಕೃಷ್ಣಪ್ಪ. ಎಂ, ಶ್ಯಾಮಲಮ್ಮ.
13)ದೊಡ್ಡತೇಕಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಗಂಗಾಧರ, ಗಂಗಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಆಂಜನೇಯರೆಡ್ಡಿ, ಮುದ್ದುಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಆಂಜನಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಮಮತ ಕೆ.ಎಸ್, ಕೆ. ಬೈರಾರೆಡ್ಡಿ, ನಾಗಮ್ಮ, ಅನ್ನಪೂರ್ಣಮ್ಮ, ಮುರಳಿ. ಎ, ಪಾಪಮ್ಮ, ದೇವರಾಜ್, ಸಿ.ಹೆಚ್, ಪದ್ಮಮ್ಮ, ಮಂಜುಳ, ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ, ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ.
14)ಬಶೆಟ್ಟಿಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಎನ್. ಪುಷ, ಸಾವಿತ್ರಮ್ಮ, ಶಿವಮ್ಮ, ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ, ಎ. ಜಿ. ಆಂಜಿನಪ್ಪ, ಚೆನ್ನಮ್ಮ, ದ್ಯಾವಪ್ಪ, ವಿಆರ್. ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಮ್ಮ, ಶಾರದಮ್ಮ, ಡಿ.ಎಂ, ಚಂದ್ರಪ್ಪ, ಚಿಕ್ಕನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ, ಜೆ.ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ, ರತ್ನಮ್ಮ, ಲಲಿತಮ್ಮ, ಸುಧ, ಕೆ.ವಿ. ದೇವರಾಜು.
15)ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್, ಮಮತ ಟಿ ಎಸ್, ರಂಗಪ್ಪ, ಮೂರ್ತಿಯಮ್ಮ, ನಾರಾಯಣಮ್ಮ, ಪ್ರಸನ್ನ, ಸುಬ್ಬಣ್ಣ, ರತ್ನಮ್ಮ, ಸುವರ್ಣ, ಪಾರ್ವತಮ್ಮ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ, ಮುನಿಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಸಿ ಎನ್ ವೆಂಕಟಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ನರಸಿಂಹಪ್ಪ, ಧನಂಜಯರೆಡ್ಡಿ.
16)ತಿಮ್ಮನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಭವ್ಯ, ದ್ಯಾವಮ್ಮ, ಟಿ ಕೆ ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್, ಕಮಲಮ್ಮ, ಚನ್ನಮ್ಮ, ಮುನಿವೆಂಕಟಪ್ಪ, ದ್ಯಾವಪ್ಪ, ರತ್ನಮ್ಮ, ಎ ವಿ ನರಸಿಂಹರೆಡ್ಡಿ, ಎ ಎಲ್ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ಸರಸ್ವತಮ್ಮ, ಪ್ರಸನ್ನಕುಮಾರ್, ಡಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸರೆಡ್ಡಿ, ವೆಂಕಟಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ.
17)ಗಂಜಿಗುಂಟೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಮ್ಮ, ಜಿ. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ವೆಂಕಟಮ್ಮ, ಎನ್ ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ರುಕ್ಷ್ಮೀಣಮ್ಮ, ಆಶಾ, ಆನಂದರೆಡ್ಡಿ, ಜಯಮ್ಮ.ಜಿ, ಎನ್ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ರಾಮಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಎಲ್.ವಿ.ಚೌಡರೆಡ್ಡಿ, ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ಮಂಜುಳ, ರಾಮ್ಬಾಬು, ಬಿ ಎನ್ ನರಸಿಂಹರೆಡ್ಡಿ, ಚೌಡಮ್ಮ.
18)ಸಾದಲಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ವೆಂಕಟಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ನರಸಿಂಹಪ್ಪ, ಈ ಮುನಿರಾಜು, ಕೆ ಗೋವಿಂದರಾಜು, ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ಎಸ್ ಆರ್, ರತ್ನಮ್ಮ, ಮಂಜುಳಮ್ಮ, ಎಸ್ ಕೆ ಸುರೇಶ್, ಲಕ್ಷ್ಮೀಕಾಂತಮ್ಮ, ನರಸಿಂಹಪ್ಪ, ಪಾರ್ವತಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಮ್ಮ, ನಂಜಮ್ಮ, ರತ್ನಮ್ಮ, ರಂಗಪ್ಪ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ, ಗಂಗರತ್ನ.
19)ಎಸ್.ದೇವಗಾನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಅಶ್ವತಮ್ಮ, ರತ್ನಮ್ಮ, ಗಂಗಾಶರ.ಡಿ ಎಂ, ಶೋಭ ವಿ, ಕೆ ಎಂ ಮದ್ದಿರೆಡ್ಡಿ, ನಾಗಮಣಿ ಎಂ ಕೆ, ಅಶ್ವಥಪ್ಪ, ನರಸಿಂಹಪ್ಪ, ಅಶೋಕ ಜಿ ಎನ್, ಗಾಯಿತ್ರಿ, ಮುನಿರತ್ನಮ್ಮ, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ, ವರಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮೇದೇವಮ್ಮ, ಪಾರಿಜಾತಮ್ಮ.
20)ಪಲಿಚೆರ್ಲು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಶೈಲಾ.ಎಂ, ಮಮತ, ವೆಂಕಟಶಿವಾರೆಡ್ಡಿ, ಪ್ರೇಮಾ, ಗಂಗಪ್ಪ, ಅರುಣ ಎಂ, ರತ್ನಮ್ಮ, ಮುನಿಯಪ್ಪ, ಗೋಪಿ ಬಿ, ಶಾಂತಮ್ಮ, ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ, ಪಾರ್ವತಮ್ಮ, ಮಂಜುನಾಥ ಎಂ.
21)ಕುಂದಲಗುರ್ಕಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಕಲ್ಪನಾ, ಅಂಬರೀಶ್ ಕೆ ಎಂ, ಅಂಬಿಕ, ರಾಜಣ್ಣ, ವಿ ಮನೋಹರ, ಪ್ರಮೀಳಮ್ಮ, ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ, ಸಾವಿತ್ರಮ್ಮ, ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ, ಶಾಂತಮ್ಮ, ನಾರಾಯಣಮ್ಮ, ಎನ್ ಆಂಜಿನಪ್ಪ.
22)ತಲಕಾಯಲಬೆಟ್ಟ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ: ಪಾರಿಜಾತ, ಗಾಯಿತ್ರಿ, ಶೇಷಗಿರಿರಾವ್ ಎಮ್ ಹೆಚ್, ಗಂಗಪ್ಪ, ಮುರಳಿಧರ್, ರಮಣಪ್ಪ, ನಾರಾಯಣಪ್ಪ, ಶಮೀನಾ ಬಾನು, ಎ ಎಸ್ ಕೊಂಡಪ್ಪರೆಡ್ಡಿ, ಈಶ್ವರಮ್ಮ, ಟಿ ಇ ಭಾರತಿ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಡಿ, ದ್ಯಾವಮ್ಮ, ಮುತ್ತು ರತ್ನಮ್ಮ.

Subscribe to ನಮ್ಮ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ Newspaper

Launching Soon! Register for your Free Newspaper Copy Today.

- Advertisement -

Just Published

Latest news

- Advertisement -

Covid-19

Silk

Related news

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here