26 C
Sidlaghatta
Tuesday, June 25, 2024

ತಾಲ್ಲೂಕು ಮಟ್ಟದ 2015–16ನೇ ಸಾಲಿನ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದ ಫಲಿತಾಂಶ

- Advertisement -
- Advertisement -

ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ವಿಭಾಗ(ಬಾಲಕಿಯರು):
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಜೆ.ಪಿ.ಸಿಂಧೂ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಮೇಘನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ದ್ವಿತೀಯ), ಹರ್ಷಿತಾ, ಬಿ.ಎಂ.ವಿ.ಶಾಲೆ ಭಕ್ತರಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಜೆ.ಪಿ.ಸಿಂಧೂ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಲಾವಣ್ಯ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಅರ್ಚನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ತೃತೀಯ)
800 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸೌಮ್ಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಪಲಿಚೆರ್ಲು(ಪ್ರಥಮ), ಭವಾನಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ, ಅನಿತಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸೌಮ್ಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಪಲಿಚೆರ್ಲು(ಪ್ರಥಮ), ಸಿ.ಎನ್.ಮಂಜುಳ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಆನೆಮಡುಗು(ದ್ವಿತೀಯ), ಶಶಿಕಲಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
1,500 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸುವರ್ಣ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಚ್.ಕೆ.ಶಿಲ್ಪ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಂ.ಚಂದನಾ, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
3,000 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಶಿಲ್ಪ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಚಂದನಾ, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ತ್ರಿವಿಧ ಜಿಗಿತ: ಎಂ.ಎ.ಬಾಂಧವ್ಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಜಿ.ಎಸ್.ಮಂಜುಳಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಗಂಜಿಗುಂಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ನಾಗಮಣಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ತೃತೀಯ)
ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ಜಿ.ಎಂ.ದಿವ್ಯಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಎನ್.ಮೌನಿಕ, ಎಸ್.ಎಂ.ಇ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ವಿ.ಭವಾನಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ತೃತೀಯ)
ಚಕ್ರ ಎಸೆತ: ಜಿ.ಎಂ.ದಿವ್ಯಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ಪ್ರಥಮ), ಎಚ್.ಎಂ.ಸಿಂಧೂ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಕಲ್ಪನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಗಂಜಿಗುಂಟೆ(ತೃತೀಯ)
ಉದ್ದಜಿಗಿತ: ಆರ್.ಮೇಘನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ಪ್ರಥಮ), ಎಚ್.ಎಂ.ಮೀನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಮಾನಸ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಬಶೆಟ್ಟಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಎತ್ತರಜಿಗಿತ: ಎಂ.ಎ.ಬಾಂಧವ್ಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಂ.ಗೌತಮಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಚ್.ಎಂ.ಚಂದನಾ, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಜಾವಲಿನ್: ವಿ.ಭವಾನಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಭಾವನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಅನುಷಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ: ಮೇಘನಾ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ಪ್ರಥಮ), ಮಮತಾ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಆನೆಮಡುಗು(ದ್ವಿತೀಯ)
3 ಕಿಮೀ ನಡಿಗೆ: ಟಿ.ಜಿ.ಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ವಿನುತಾ, ಯೂನಿವರ್ಸಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಪ್ರತಿಭಾ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ತೃತೀಯ)
ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ವಿಭಾಗ(ಬಾಲಕರು):
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಭಾನುಚಂದರ್, ರಾಯಲ್ಪಬ್ಲಿಕ್ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಅನಿಲ್, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಮನೋಜ್ಕುಮಾರ್, ಎಸ್.ವಿ.ಎಚ್.ಎಸ್ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಭಾನುಚಂದರ್, ರಾಯಲ್ಪಬ್ಲಿಕ್ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ಶ್ರೀಹರಿ, ಡಾಲ್ಫಿನ್ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಜಿ.ವಿ.ಗಿರೀಶ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ತೃತೀಯ)
800 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಜಿ.ಮಧು, ಶಾರದಾ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆ(ಪ್ರಥಮ), ರವಿಕುಮಾರ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಪಲಿಚೆರ್ಲು(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಸ್.ವಿ.ಮಂಜುನಾಥ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಮಾದೇಶ, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ದಿಲೀಪ್, ಬಿ.ಜಿ.ಎಸ್ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ದ್ವಿತೀಯ), ತನೋಜ್ಗೌಡ, ನವೋದಯ ಶಾಲೆ(ತೃತೀಯ)
1,500 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಎಂ.ಪಿ.ಬಾಬು, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಗೋಪಿ, ಸುಮುಖ(ದ್ವಿತೀಯ), ಆರ್.ಕಾಂತರಾಜು, ಸುಮುಖ(ತೃತೀಯ)
3,000 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಬಾಬು, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಗೋಪಿ, ಸುಮುಖ(ದ್ವಿತೀಯ), ಆರ್.ಕಾಂತರಾಜು, ಸುಮುಖ(ತೃತೀಯ)
ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ಶ್ರೀಪಾದ್ ಗಣೇಶ್, ವಾಸವಿ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ಪ್ರಥಮ), ಅಜಯ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮೇಲೂರು(ದ್ವಿತೀಯ), ಆದಿಕೇಶವ, ಜೇಸೀಸ್ ಮೇಲೂರು(ತೃತೀಯ)
ಚಕ್ರ ಎಸೆತ: ಅಕ್ಷಯ್ಕುಮಾರ್, ನವೋದಯ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ವೇಣು, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಅನಿಲ್, ಎಸ್.ಎಂ.ಇ.ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಜಾವಲಿನ್: ಧನಂಜಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಶಶಿಕುಮಾರ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಸ್.ವೇಣು, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ತೃತೀಯ)
ಉದ್ದಜಿಗಿತ: ಎಸ್.ದಿಲೀಪ್, ಬಿ.ಜಿ.ಎಸ್ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ಪ್ರಥಮ), ಜಿ.ಮಧು,ಶಾರದಾ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಸ್.ಮಾದೇಶ, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ತೃತೀಯ)
ಎತ್ತರ ಜಿಗಿತ: ವೈ.ಮನೋಜ್ ಕುಮಾರ್, ಎಸ್.ವಿ.ಎಚ್.ಎಸ್ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಜಿ.ವಿ.ಗಿರೀಶ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ವಿ.ಪಿ.ಸಂಜಯ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಸಾದಲಿ(ತೃತೀಯ)
ತ್ರಿವಿಧ ಜಿಗಿತ: ಎಸ್.ಪವನ್, ಎಂ.ಡಿ.ಆರ್.ಎಸ್ 11ನೇ ಮೈಲು(ಪ್ರಥಮ), ಹೇಮಂತ್ರೆಡ್ಡಿ, ನವೋದಯ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಂ.ವಿ.ಹರಿಪ್ರಸಾದ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ: ಅನಿಲ್ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ತನುಜ್ ಗೌಡ ಮತ್ತು ತಂಡ, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ)
5 ಕಿಮೀ ನಡಿಗೆ: ಪವನ್ಕುಮಾರ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಆರ್.ದಿಲೀಪ್ಕುಮಾರ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ದ್ವಿತೀಯ), ಲೇಖನ್, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ(ಬಾಲಕರು):
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಬಾಸ್ಕರ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ಪ್ರಥಮ), ಮುತ್ತುರಾಜು, ಜಂಗಮಕೋಟೆ ತೋಟಗಳು(ದ್ವಿತೀಯ), ಪವನ್ಕುಮಾರ್, ವಾಸವಿ(ತೃತೀಯ)
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಮುಖೇಶ್, ವಾಸವಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಂ.ಡಿ.ಗಿರೀಶ್, ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಪವನ್ಕುಮಾರ್, ವಾಸವಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಮೋಹನ್, ಡಾಲ್ಫಿನ್(ಪ್ರಥಮ), ಕಿರಣ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಶ್ರೇಯಸ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ತೃತೀಯ)
600 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಎಂ.ಡಿ.ಗಿರೀಶ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ರಂಜಿತ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಕೆ.ಎಂ.ಅಭಿಜಿತ್, ಡಾಲ್ಫಿನ್(ತೃತೀಯ)
ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ಕೆ.ಮುಖೇಶ್, ವಾಸವಿ(ಪ್ರಥಮ), ಮುತ್ತುರಾಜ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತೋಟಗಳು ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಶ್ರೀಹರಿ, ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಮಳ್ಳೂರು(ತೃತೀಯ)
ಚಕ್ರ ಎಸೆತ: ಕೆ.ಮುಖೇಶ್, ವಾಸವಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎ.ಎನ್.ಮನೋಜ್ಕುಮಾರ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಅಬ್ಲೂಡು(ದ್ವಿತೀಯ), ವಿಜಯ್ಕುಮಾರ್, ಸುಮುಖ ಎಚ್.ಕ್ರಾಸ್(ತೃತೀಯ)
ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ: ಅಭಿಲಾಶ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಆನೆಮಡುಗು(ಪ್ರಥಮ), ಶ್ರೇಯಸ್ ಕುಮಾರ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಕಿರಣ್, ಕದಿರಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಎತ್ತರ ಜಿಗಿತ: ಮುತ್ತುರಾಜ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ ತೋಟಗಳು(ಪ್ರಥಮ), ರಂಜಿತ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಆದಿನಾರಾಯಣ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಬಶೆಟ್ಟಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ: ಮುಖೇಶ್ ಮತ್ತು ತಂಡ, ವಾಸವಿ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ಗಿರೀಶ್ ಮತ್ತು ತಂಡ, ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ)
ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ(ಬಾಲಕಿಯರು):
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ವಾಣಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಸಾಕ್ಷಿ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಸ್.ಆರ್.ಚೈತನ್ಯ, ಬಿ.ಜಿ.ಎಸ್ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ತೃತೀಯ)
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ವಾಣಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಮೇಘನಾ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ತೇಜಸ್ವಿನಿ, ಎಸ್.ಆರ್.ಈ.ಟಿ ಕದಿರಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸೌಂದರ್ಯ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಗಂಗೋತ್ರಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಜೆ.ಪಿ.ಮೇಘನಾ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ತೃತೀಯ)
600 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸೌಂದರ್ಯ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎನ್.ಇಂದು, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಜೆ.ಆರ್.ಸಾಕ್ಷಿ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ತೃತೀಯ)
ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ವಿ.ಮಾನಸ, ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಮಳ್ಳೂರು(ಪ್ರಥಮ), ಬಿ.ಆರ್.ಗಾಯತ್ರಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಕೋಟಗಲ್(ದ್ವಿತೀಯ),ಬಿ.ವಿ.ಭವಾನಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಕೋಟಗಲ್(ತೃತೀಯ)
ಚಕ್ರ ಎಸೆತ: ವಿ.ಮಾನಸ, ಎಸ್.ವಿ.ಎಚ್.ಪಿ.ಎಸ್ ಮಳ್ಳೂರು(ಪ್ರಥಮ), ಭವಾನಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಕೋಟಗಲ್(ದ್ವಿತೀಯ), ಬಿಂದುಶ್ರೀ, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ತೃತೀಯ)
ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ: ಎನ್.ವೇದಾ, ವಾಸವಿ(ಪ್ರಥಮ), ಶಾರದಾ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಗಂಜಿಗುಂಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಅಂಬಿಕಾ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಆನೆಮಡುಗು(ತೃತೀಯ)
ಎತ್ತರಜಿಗಿತ: ಜೆ.ಎಂ.ಹೇಮಾವತಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಚೈತ್ರ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ರಾಜೇಶ್ವರಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತಿಮ್ಮನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ: ಸಾಕ್ಷಿ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ಪ್ರಥಮ), ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ತಂಡ, ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ)

Subscribe to ನಮ್ಮ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ Newspaper

Launching Soon! Register for your Free Newspaper Copy Today.

- Advertisement -

Just Published

Latest news

- Advertisement -

Covid-19

Silk

Related news

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here
This site is protected by reCAPTCHA and the Google Privacy Policy and Terms of Service apply.

The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.
Captcha verification failed!
CAPTCHA user score failed. Please contact us!
error: Content is protected !!