23.1 C
Sidlaghatta
Monday, August 15, 2022

ತಾಲ್ಲೂಕು ಮಟ್ಟದ 2015–16ನೇ ಸಾಲಿನ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದ ಫಲಿತಾಂಶ

- Advertisement -
- Advertisement -

ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ವಿಭಾಗ(ಬಾಲಕಿಯರು):
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಜೆ.ಪಿ.ಸಿಂಧೂ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಮೇಘನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ದ್ವಿತೀಯ), ಹರ್ಷಿತಾ, ಬಿ.ಎಂ.ವಿ.ಶಾಲೆ ಭಕ್ತರಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಜೆ.ಪಿ.ಸಿಂಧೂ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಲಾವಣ್ಯ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಅರ್ಚನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ತೃತೀಯ)
800 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸೌಮ್ಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಪಲಿಚೆರ್ಲು(ಪ್ರಥಮ), ಭವಾನಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ, ಅನಿತಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸೌಮ್ಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಪಲಿಚೆರ್ಲು(ಪ್ರಥಮ), ಸಿ.ಎನ್.ಮಂಜುಳ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಆನೆಮಡುಗು(ದ್ವಿತೀಯ), ಶಶಿಕಲಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
1,500 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸುವರ್ಣ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಚ್.ಕೆ.ಶಿಲ್ಪ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಂ.ಚಂದನಾ, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
3,000 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಶಿಲ್ಪ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಚಂದನಾ, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ತ್ರಿವಿಧ ಜಿಗಿತ: ಎಂ.ಎ.ಬಾಂಧವ್ಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಜಿ.ಎಸ್.ಮಂಜುಳಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಗಂಜಿಗುಂಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ನಾಗಮಣಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ತೃತೀಯ)
ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ಜಿ.ಎಂ.ದಿವ್ಯಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಎನ್.ಮೌನಿಕ, ಎಸ್.ಎಂ.ಇ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ವಿ.ಭವಾನಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ತೃತೀಯ)
ಚಕ್ರ ಎಸೆತ: ಜಿ.ಎಂ.ದಿವ್ಯಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ಪ್ರಥಮ), ಎಚ್.ಎಂ.ಸಿಂಧೂ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಕಲ್ಪನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಗಂಜಿಗುಂಟೆ(ತೃತೀಯ)
ಉದ್ದಜಿಗಿತ: ಆರ್.ಮೇಘನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ಪ್ರಥಮ), ಎಚ್.ಎಂ.ಮೀನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಮಾನಸ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಬಶೆಟ್ಟಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಎತ್ತರಜಿಗಿತ: ಎಂ.ಎ.ಬಾಂಧವ್ಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಂ.ಗೌತಮಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಚ್.ಎಂ.ಚಂದನಾ, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಜಾವಲಿನ್: ವಿ.ಭವಾನಿ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಭಾವನಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಅನುಷಾ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ: ಮೇಘನಾ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ಪ್ರಥಮ), ಮಮತಾ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಆನೆಮಡುಗು(ದ್ವಿತೀಯ)
3 ಕಿಮೀ ನಡಿಗೆ: ಟಿ.ಜಿ.ಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ವಿನುತಾ, ಯೂನಿವರ್ಸಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಪ್ರತಿಭಾ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ತೃತೀಯ)
ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ವಿಭಾಗ(ಬಾಲಕರು):
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಭಾನುಚಂದರ್, ರಾಯಲ್ಪಬ್ಲಿಕ್ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಅನಿಲ್, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಮನೋಜ್ಕುಮಾರ್, ಎಸ್.ವಿ.ಎಚ್.ಎಸ್ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಭಾನುಚಂದರ್, ರಾಯಲ್ಪಬ್ಲಿಕ್ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ಶ್ರೀಹರಿ, ಡಾಲ್ಫಿನ್ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಜಿ.ವಿ.ಗಿರೀಶ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ತೃತೀಯ)
800 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಜಿ.ಮಧು, ಶಾರದಾ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆ(ಪ್ರಥಮ), ರವಿಕುಮಾರ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಪಲಿಚೆರ್ಲು(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಸ್.ವಿ.ಮಂಜುನಾಥ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಮಾದೇಶ, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ದಿಲೀಪ್, ಬಿ.ಜಿ.ಎಸ್ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ದ್ವಿತೀಯ), ತನೋಜ್ಗೌಡ, ನವೋದಯ ಶಾಲೆ(ತೃತೀಯ)
1,500 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಎಂ.ಪಿ.ಬಾಬು, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಗೋಪಿ, ಸುಮುಖ(ದ್ವಿತೀಯ), ಆರ್.ಕಾಂತರಾಜು, ಸುಮುಖ(ತೃತೀಯ)
3,000 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಬಾಬು, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ಗೋಪಿ, ಸುಮುಖ(ದ್ವಿತೀಯ), ಆರ್.ಕಾಂತರಾಜು, ಸುಮುಖ(ತೃತೀಯ)
ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ಶ್ರೀಪಾದ್ ಗಣೇಶ್, ವಾಸವಿ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ಪ್ರಥಮ), ಅಜಯ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮೇಲೂರು(ದ್ವಿತೀಯ), ಆದಿಕೇಶವ, ಜೇಸೀಸ್ ಮೇಲೂರು(ತೃತೀಯ)
ಚಕ್ರ ಎಸೆತ: ಅಕ್ಷಯ್ಕುಮಾರ್, ನವೋದಯ(ಪ್ರಥಮ), ಎಸ್.ವೇಣು, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಅನಿಲ್, ಎಸ್.ಎಂ.ಇ.ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಜಾವಲಿನ್: ಧನಂಜಯ, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಶಶಿಕುಮಾರ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಸ್.ವೇಣು, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ತೃತೀಯ)
ಉದ್ದಜಿಗಿತ: ಎಸ್.ದಿಲೀಪ್, ಬಿ.ಜಿ.ಎಸ್ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ಪ್ರಥಮ), ಜಿ.ಮಧು,ಶಾರದಾ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಸ್.ಮಾದೇಶ, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ತೃತೀಯ)
ಎತ್ತರ ಜಿಗಿತ: ವೈ.ಮನೋಜ್ ಕುಮಾರ್, ಎಸ್.ವಿ.ಎಚ್.ಎಸ್ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಜಿ.ವಿ.ಗಿರೀಶ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ದ್ಯಾವಪ್ಪನಗುಡಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ವಿ.ಪಿ.ಸಂಜಯ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಸಾದಲಿ(ತೃತೀಯ)
ತ್ರಿವಿಧ ಜಿಗಿತ: ಎಸ್.ಪವನ್, ಎಂ.ಡಿ.ಆರ್.ಎಸ್ 11ನೇ ಮೈಲು(ಪ್ರಥಮ), ಹೇಮಂತ್ರೆಡ್ಡಿ, ನವೋದಯ ಶಾಲೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಂ.ವಿ.ಹರಿಪ್ರಸಾದ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಮಳಮಾಚನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ: ಅನಿಲ್ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ತನುಜ್ ಗೌಡ ಮತ್ತು ತಂಡ, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ)
5 ಕಿಮೀ ನಡಿಗೆ: ಪವನ್ಕುಮಾರ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಆರ್.ದಿಲೀಪ್ಕುಮಾರ್, ಸ.ಪ್ರೌ.ಶಾಲೆ ಚೀಮಂಗಲ(ದ್ವಿತೀಯ), ಲೇಖನ್, ನವೋದಯ ನಡಿಪಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ(ಬಾಲಕರು):
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಬಾಸ್ಕರ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ಪ್ರಥಮ), ಮುತ್ತುರಾಜು, ಜಂಗಮಕೋಟೆ ತೋಟಗಳು(ದ್ವಿತೀಯ), ಪವನ್ಕುಮಾರ್, ವಾಸವಿ(ತೃತೀಯ)
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಮುಖೇಶ್, ವಾಸವಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎಂ.ಡಿ.ಗಿರೀಶ್, ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಪವನ್ಕುಮಾರ್, ವಾಸವಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಮೋಹನ್, ಡಾಲ್ಫಿನ್(ಪ್ರಥಮ), ಕಿರಣ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಶ್ರೇಯಸ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ತೃತೀಯ)
600 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಎಂ.ಡಿ.ಗಿರೀಶ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ರಂಜಿತ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಕೆ.ಎಂ.ಅಭಿಜಿತ್, ಡಾಲ್ಫಿನ್(ತೃತೀಯ)
ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ಕೆ.ಮುಖೇಶ್, ವಾಸವಿ(ಪ್ರಥಮ), ಮುತ್ತುರಾಜ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತೋಟಗಳು ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಶ್ರೀಹರಿ, ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಮಳ್ಳೂರು(ತೃತೀಯ)
ಚಕ್ರ ಎಸೆತ: ಕೆ.ಮುಖೇಶ್, ವಾಸವಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎ.ಎನ್.ಮನೋಜ್ಕುಮಾರ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಅಬ್ಲೂಡು(ದ್ವಿತೀಯ), ವಿಜಯ್ಕುಮಾರ್, ಸುಮುಖ ಎಚ್.ಕ್ರಾಸ್(ತೃತೀಯ)
ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ: ಅಭಿಲಾಶ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಆನೆಮಡುಗು(ಪ್ರಥಮ), ಶ್ರೇಯಸ್ ಕುಮಾರ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಕಿರಣ್, ಕದಿರಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
ಎತ್ತರ ಜಿಗಿತ: ಮುತ್ತುರಾಜ್, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ ತೋಟಗಳು(ಪ್ರಥಮ), ರಂಜಿತ್, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಆದಿನಾರಾಯಣ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಬಶೆಟ್ಟಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ: ಮುಖೇಶ್ ಮತ್ತು ತಂಡ, ವಾಸವಿ ಶಾಲೆ(ಪ್ರಥಮ), ಗಿರೀಶ್ ಮತ್ತು ತಂಡ, ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ)
ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ(ಬಾಲಕಿಯರು):
100 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ವಾಣಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಸಾಕ್ಷಿ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಎಸ್.ಆರ್.ಚೈತನ್ಯ, ಬಿ.ಜಿ.ಎಸ್ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ(ತೃತೀಯ)
200 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ವಾಣಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಮೇಘನಾ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ತೇಜಸ್ವಿನಿ, ಎಸ್.ಆರ್.ಈ.ಟಿ ಕದಿರಿನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸೌಂದರ್ಯ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಗಂಗೋತ್ರಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಜೆ.ಪಿ.ಮೇಘನಾ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ತೃತೀಯ)
600 ಮೀಟರ್ ಓಟ: ಸೌಂದರ್ಯ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ಪ್ರಥಮ), ಎನ್.ಇಂದು, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ಜೆ.ಆರ್.ಸಾಕ್ಷಿ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ತೃತೀಯ)
ಗುಂಡು ಎಸೆತ: ವಿ.ಮಾನಸ, ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಮಳ್ಳೂರು(ಪ್ರಥಮ), ಬಿ.ಆರ್.ಗಾಯತ್ರಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಕೋಟಗಲ್(ದ್ವಿತೀಯ),ಬಿ.ವಿ.ಭವಾನಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಕೋಟಗಲ್(ತೃತೀಯ)
ಚಕ್ರ ಎಸೆತ: ವಿ.ಮಾನಸ, ಎಸ್.ವಿ.ಎಚ್.ಪಿ.ಎಸ್ ಮಳ್ಳೂರು(ಪ್ರಥಮ), ಭವಾನಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಕೋಟಗಲ್(ದ್ವಿತೀಯ), ಬಿಂದುಶ್ರೀ, ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಲೆ(ತೃತೀಯ)
ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ: ಎನ್.ವೇದಾ, ವಾಸವಿ(ಪ್ರಥಮ), ಶಾರದಾ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಗಂಜಿಗುಂಟೆ(ದ್ವಿತೀಯ), ಅಂಬಿಕಾ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಆನೆಮಡುಗು(ತೃತೀಯ)
ಎತ್ತರಜಿಗಿತ: ಜೆ.ಎಂ.ಹೇಮಾವತಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಜಂಗಮಕೋಟೆ(ಪ್ರಥಮ), ಚೈತ್ರ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ದಿಬ್ಬೂರಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ), ರಾಜೇಶ್ವರಿ, ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ತಿಮ್ಮನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ(ತೃತೀಯ)
400 ಮೀಟರ್ ರಿಲೇ: ಸಾಕ್ಷಿ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಜ್ಞಾನಜ್ಯೋತಿ(ಪ್ರಥಮ), ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ತಂಡ, ತುಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ(ದ್ವಿತೀಯ)

Just Published

Latest news

- Advertisement -

Covid-19

Silk

Related news

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here